Jagorar Taron Masu halarta

A ƙasa zaku sami bayanai masu taimako waɗanda zasu amsa tambayoyin da zaku iya yi game da Kasuwancin Kasuwancin Floridaasa na Florida.

Kwanan Expo da Awanni

Menene kwanan watan Kasuwancin Kasuwancin Florida?

Kasuwancin Kasuwancin Kasa da Kasa na Florida zai gudana daga Talata, Maris 16, 2021 zuwa Alhamis, Maris 18, 2021.

Menene lokutan taron?

Lokacin taron shine 9:00 na safe zuwa 6:00 pm Lokacin Gabas (ET). 

Tsarin dandamali zai kasance mai sauƙi bayan bayan awowi don saukar da baƙi a cikin yankuna daban-daban. Kuna iya ziyartar bukkoki da buƙatar ganawa tare da masu baje kolin a wannan lokacin.

Goyon bayan sana'a

Ta Yaya Zan Shiga?

Ta yaya zan sake saita kalmar wucewa ta zuwa dandamali?

Idan ba za ku iya tuna kalmar sirrinku ba sai ku latsa mahadar da aka “manta kalmar sirri” wanda ke kan shafin shiga.

Ko je zuwa https://expo.floridaexpo.com/forgotpassword. Mahaɗin kalmar sirri da aka manta zai nemi adireshin imel ɗin ku kuma aika imel tare da hanyar sake saita kalmar shiga.

Me zanyi idan nayi rijista da kaina ko kuma abokin aiki don taron?

Visit https://www.floridaexpo.com/ yin rijista a kowane lokaci! Rijista a buɗe take ga baƙi har zuwa ranar Alhamis, Maris 18 a 12:00 pm ET.


Taimako! Ina bukatan goyan bayan fasaha

Da fatan za a imel tallafi@nextechar.com don matsalolin magance matsalar matsalolin yanar gizo kamar tashe-tashen bidiyo, sake saita kalmomin shiga, ko sauran kewayawa na yanar gizo. Don tallafin taron gabaɗaya, tuntuɓi floridaexpo@enterpriseflorida.com.


Shin zan sami tabbaci sau ɗaya rajista?

Bayan yin rijistar cikin nasara ga Expo, ana tura masu halarta zuwa "Na gode da Shafi" kuma yanzu zasu sami damar zuwa dandalin kama-da-wane. Za a aika da imel na godiya tare da sauran sadarwa kowane mako kafin Expo bayan rajista.


Kewaya dandamali Yayin Faruwar lamarin (Ya Rasu Maris 16 - 18, 2021)

Yaya zan yi hulɗa da masu baje kolin?

Dogaro da mai baje kolin za ku ga zaɓuɓɓuka da yawa don ma'amala. Don ziyartar rumfa, zaɓi Nunin Grand Hall daga kewayawa na hannun hagu kuma danna rumfar da kake son gani. Bidiyoyin lura tare da odiyon Ingilishi sun rufe taken taken tallafawa harsuna shida: Larabci, Sinanci, Faransanci, Jamusanci, Fotigal, da Spanish.

Ta yaya zan hanzarta samo masu nunin ban sha'awa a wurina?

A cikin kowane Babban Zauren Nunin, za ku iya bincika ta sunan kamfanin, masana'antu da / ko keyword.


Shin zan iya tattaunawa kai tsaye tare da masu baje kolin?

Ee. A cikin kowane rumfa mai shiga za a sami fasalin ɗakin hira inda za ku iya haɗawa. Baya ga akwatinan hira da kallon bidiyo, ga hanyoyin da zaku iya hulɗa kai tsaye tare da wakilan kowane mai gabatarwa:

INFO - Karanta bayanin kamfanin.

Saduwa - Duba ka zazzage bayanan katin lamba.

RAYUWA - Tsalle kai tsaye cikin taron bidiyo kai tsaye tare da wakilin kamfanin.

CALENDAR - Tsara alƙawari ɗaya-da-ɗaya tare da wakilin kamfanin.

SAURARA - Learnara koyo game da aiyukan kamfanin da kuma abubuwanda suke bayarwa.

NA JE WURIN! - Bari mai gabatarwar ya san kun kasance a rumfar su. Wasu rumfunan suna ma ba da ƙarin kyaututtuka don yin hakan!


Ana rikodin gabatarwar yanar gizo kuma zan iya samun damar su daga baya?

Ee. Kimanin kwanaki 30 bayan taron, zaku iya shiga shafin kuma ku kalli bidiyo akan buƙata, ziyarci alfarwar rumfuna, kayan zazzage, da ƙari.


Zan iya yin tambayoyin masu magana yayin gabatarwar yanar gizo?

Haka ne, muna ƙarfafa ku da yin tambayoyi a duk lokacin gabatarwar. Za a sami Bar na Tambaya wanda za a iya samu a ƙarƙashin allon. Tambayoyi (bayar da izini lokaci) za a amsa yayin sadaukarwar Q&A a ƙarshen.


Zan iya tsara wani taron kasuwanci da aka riga aka tsara tare da kamfani?

Haka ne, muna ƙarfafa ku ku yi hulɗa tare da masu baje kolin kuma ku buƙaci tarurruka kai-da-kai tare da su don tattaunawa ta sirri. Don tsara taron ɗaya-da-ɗaya, danna gunkin Kalanda a cikin shudin sandar da ke ƙasan kowace rumfa kuma bi umarnin da aka bayar a can. Zaɓin don tsara tarurruka zai kasance tsakanin Maris 16 - 18, 2021.


Zan iya zazzage bayanan mai gabatarwa da kayan talla?

Ee, zaku iya zazzage dukkan fayiloli da katunan kasuwancin e-mail da kuke so kuma adana su zuwa na'urarku.


Har yaushe zan iya samun damar dandalin taron?

Za ku sami damar zuwa dandamali da abun cikin OnDemand har zuwa kwanaki 30 bayan taron. Tsarin dandamali yana da damar bayan awowi don saukar da baƙi a lokuta daban-daban. Kuna iya ziyartar bukkoki da buƙatar ganawa tare da masu baje kolin a wannan lokacin.


Dakin 'Yan Jarida

Muna ƙarfafa ku ku ziyarci Roomakin Pressan Jarida don duba labaran manema labarai daga kamfanoni waɗanda ke bayyana sabbin kayayyaki da aiyuka.